તાજા સમાચારFeatured|દેશદેશ

કોંગ્રેસમાં આંતરિક કલેહ ચરમસીમાએ / આ દિગ્ગજ કોંગ્રેસી નેતાએ જાહેરમાં સ્વીકાર્યું કે, કોંગ્રેસના નેતાઓ કામમાં ઝીરો છે

540views

રાજસ્થાન કોંગ્રેસની અંદરની ફરી એકવાર જૂથવાદ અને આંતરિક વિખવાદ સપાટી પર પહોંચ્યો છે. જેમાં રાજ્યના પ્રભારી અજય માકનને તેમના ધારાસભ્યોની કામગીરી જાણવાની જવાબદારી સોંપવામાં આવી છે. તે આ દિવસોમાં ધારાસભ્યોના મંત્રીઓનો પ્રતિસાદ લઈ રહ્યા છે. દૈનિક ભાસ્કરમાં પ્રકાશિત થયેલા સમાચાર મુજબ, બુધવારે માકને 66 ધારાસભ્યોનો પ્રતિસાદ લીધો હતો. જ્યાં ધારાસભ્યોએ તેમના જ મંત્રીઓ સામે ઉગ્ર ફરિયાદ કરી હતી.

ધારાસભ્યોએ માકેનને શિક્ષણ મંત્રી ગોવિંદસિંહ દોતાસરા, યુડીએચ મંત્રી શાંતિ ધારીવાલ, ઉર્જા મંત્રી બીડી કલ્લા અને તબીબી મંત્રી રઘુ શર્મા વિશે ફરિયાદ કરી હતી. ધારાસભ્યોએ કહ્યું કે, દોતાસાર યોગ્ય રીતે વાત કરતા નથી. બી.ડી. કલ્લા અને રઘુ શર્મા અંગે ધારાસભ્યોએ કહ્યું હતું કે તેઓ ન તો મળે છે, ન કામ કરાવે છે. આ ઉપરાંત રોષે ભરાયેલા ધારાસભ્યોએ શાંતિ ધારીવાલની જયપુરના પ્રભારી પ્રધાન તરીકેની કામગીરીને શૂન્ય ગણાવી હતી.

કેવા પુછ્યા હતા સવાલો 

માકને ધારાસભ્યોને પૂછ્યું કે પ્રભારી મંત્રી કેવી કામગીરી કરી રહ્યા છે, વિકાસ યોજનાઓમાં તેમનું કામ કેવું છે, તમને તેમની સાથે કોઈ ફરિયાદ છે? આ સિવાય તેમણે ધારાસભ્યોને રાજકીય નિમણૂકો માટે અસરકારક કામદારોના નામ પણ પૂછ્યા હતા.

Default Opt-in Icon
સબસ્ક્રાઈબ કરો અને મેળવો મહત્વના તમામ સમાચાર
આપ જ્યારે પણ ઈચ્છો ત્યારે આ નોટિફિકેશન્સને બંધ કરી શકો છો