તાજા સમાચારFeatured|દેશદેશ

હિન્દુઓ પ્રત્યે આપ નેતાએ ઓક્યું ઝેર કહ્યું – સત્યનારાયણ અને ભગવાનની કથાઓ ફાલતુ લોકો કિન્નરની જેમ તાલીઓ પાડે છે, જુઓ વાયરલ વિડિયો

2.54Kviews

આમ તો કોંગ્રેસના અનેક નેતાઓ દેશ વિરોધી તેમજ હિન્દુઓની લાગણી દુભાય તેવા પ્રકારના અનેક બફાટ કરતા જોવા મળે છે પરંતુ હવે દેશને કોંગ્રેસ બાદ વધુ એક હિન્દુ અને દેશ વિરોધી પક્ષ મળ્યો છે. જેમાં કોંગ્રેસ બાદ હવે આમ આદમી પાર્ટીના નેતાઓ પોતાની રાજકીય દુકાન ચલાવવા માટે દેશ તેમજ હિન્દુઓને બદનામ કરવાનું બિડુ ઝડપ્યું હોય તેવું લાગી રહ્યું છે. કારણ કે, ખુદ આમ આદમી પાર્ટીના પ્રદેશ અધ્યક્ષ ગોપાલ ઈટાલિયાનો એક વિડિયો વાયરલ થયો છે જેમાં તેઓ સત્યનારાયણ અને ભગવાનની કથાઓ ફાલતુ ગણાવવાની સાથે સાથે આ કથાઓમાં લોકો કિન્નરની જેમ તાલીઓ પાડે છે તેવું નિવેદન આપી રહ્યા છે.

આમ આદમી પાર્ટીનો (આપ) ગુજરાત નેતા ગોપાલ ઇટાલિયાનો એક જૂનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આમાં તે બ્રાહ્મણો અને હિન્દુ પરંપરાઓનું અપમાન કરી રહ્યા છે. આ વાયરલ થયેલા વીડિયોમાં આપ નેતા કહી રહ્યા છે કે, “મારે જે કહેવું છે તે તમને ના ગમે તો મને બ્લોક કરો કારણ કે મને તમારી જરૂર નથી. સત્યનારાયણ કથા અને ભાગવત કથા જેવી અવૈજ્ઞાનિક અને વ્યર્થ વસ્તુઓ પર લોકો પૈસા અને સમયનો વ્યય કરે છે. આ કર્યા પછી પણ લોકો જાણતા નથી કે આ કરીને તેમને શું મળ્યું. તેઓ અન્યનો સમય પણ બગાડે છે. આવી નકામી ચીજો ઉપર જો આપણે પૈસા પણ ખર્ચ કરીએ તો આપણને મનુષ્યની જેમ જીવવાનો પણ અધિકાર નથી.

હિન્દુ લોકોની કિન્નર ગણાવ્યા

હિન્દુ માન્યતાઓનું અપમાન કરતા ઇટાલિયાએ કહ્યું કે જેઓ આ સત્સંગ અને કથામાં હાજરી આપનારા લોકો કિન્નરની જેમ તાળીઓ પાડતા હોય છે. “મને આવા લોકોની શરમ આવે છું. જો તમને મારું કહેવું ગમતું નથી, તો મને બ્લોક કરી દો.

હિન્દુ પરંપરાઓનું અપમાન કરતો બીજો વીડિયો
ઇટાલીયાનો બીજો એક વીડિયો વાયરલ થયો છે જ્યાં તે હિન્દુ પરંપરાઓ વિશે બકવાસ કરી રહ્યો છે. ઇટાલિયાએ દાવો કર્યો હતો કે શ્રીમંત વેપારીઓ કથા અને સત્સંગના નામે લોકોને પૈસા લૂંટી લે છે. ઇટાલીયાએ કહ્યું કે, આ કથાકારો ફક્ત સુરતમાં જ વાર્તાઓ કેમ કહે છે? જો તમે વૃદ્ધ છો, તો પછી સરહદ પર વાર્તા કરો. પાકિસ્તાન અને બાંગ્લાદેશ સરહદ પર જાઓ અને વાર્તા કરો પણ લોકોને અહીં છોડી દો. “

Default Opt-in Icon
સબસ્ક્રાઈબ કરો અને મેળવો મહત્વના તમામ સમાચાર
આપ જ્યારે પણ ઈચ્છો ત્યારે આ નોટિફિકેશન્સને બંધ કરી શકો છો