તાજા સમાચારઆંતરરાષ્ટ્રીય

વેક્સિન આપવા બદલ કેનેડામાં પીએમ મોદીના જોરદાર વખાણ, રસ્તા પર લાગ્યા બેનર

1.31Kviews

કોરોના રોગચાળા વચ્ચે, પીએમ નરેન્દ્ર મોદીએ વિશ્વના દેશોને રસી આપવાનું કામ કર્યું છે, કેનેડામાં તેમની પ્રશંસા થઈ રહી છે અને ગ્રેટર ટોરોન્ટોમાં રસ્તાઓની બાજુમાં મોટા પોસ્ટરો મૂકવામાં આવ્યા છે. જેનો પીએમ મોદીનો આભાર માનવામાં આવ્યો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં કેનેડિયન મંત્રી અનિતા આનંદે કહ્યું હતું કે, સીરમ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ ઈન્ડિયા દ્વારા ઉત્પાદિત કોવિશિલ્ડ રસીના પાંચ લાખ ડોઝનું પહેલી ખેપ કેનેડા પહોંચ્યું હતું. આ સાથે, કેનેડાએ કહ્યું કે ‘અમે ભાવિ સહકારની આશા રાખીએ છીએ.

કેનેડામાં ભારતના વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીની પ્રશંસા થઈ રહી છે અને પીએમ મોદીનો આભાર માનતા ગ્રેટર ટોરોન્ટોમાં રસ્તાઓની બાજુમાં મોટા પોસ્ટરો લગાવવામાં આવ્યા છે. ભારતે કેનેડાને કોરોના રસી ઉપલબ્ધ કરી હતી, જેના માટે કેનેડામાં પીએમ મોદીના પોસ્ટરોવાળી જાહેરાતો મૂકવામાં આવી છે.
કોરોના રોગચાળા વચ્ચે, પીએમ નરેન્દ્ર મોદી એ આખા વિશ્વના દેશોને રસી આપવાનું કામ કર્યું છે અને ઘણા દેશોએ તેની પ્રશંસા કરી છે. ભારતે તાજેતરમાં કેનેડા, નેપાળ અને બાંગ્લાદેશ સહિતના ઘણા દેશોમાં કોરોના રસી પહોંચાડી હતી અને કોરોના રોગચાળા સામે લડવામાં મદદ કરી રહી છે.

Default Opt-in Icon
સબસ્ક્રાઈબ કરો અને મેળવો મહત્વના તમામ સમાચાર
આપ જ્યારે પણ ઈચ્છો ત્યારે આ નોટિફિકેશન્સને બંધ કરી શકો છો