Featured|ગુજરાતગુજરાત

ભરતસિંહ માટે આણંદમાં કોંગ્રેસે ભીડ એકઠી કરવા પૈસા વહેંચ્યા

ભરતસિંહ માટે આણંદમાં કોંગ્રેસે ભીડ એકઠી કરવા પૈસા વહેંચ્યા

આજે વિવિધ ગુજરાતી ન્યૂઝ ચેનલો પર તેમજ સોશિયલ મિડીયામાં આણંદની એક ઘટનાનો વિડીયો જબરદસ્ત વાયરલ થયો છે. આ વિડીયોમાં આણંદ લોકસભા બેઠક માટે કોંગ્રેસ તરફથી જ્યારે ભરતસિંહ સોલંકી પોતાનું ઉમેદવારી પત્ર ભરવા ગયા ત્યારે ભીડ એકઠી કરવા માટે નાણા વહેંચતા હોવાનું જણાઈ આવે છે.

અગાઉ જ્યારે આ પ્રકારના દ્રશ્યો જોવામાં આવ્યા હતા ત્યારે એવું લાગી રહ્યું હતું કે કોંગ્રેસના કાર્યકરો મોટી સંખ્યામાં બાઈક લઈને ભરતસિંહના સમર્થનમાં ભેગા થયા છે પરંતુ આ વિડીયો વાયરલ થતા જ સત્ય સામે આવ્યું છે કે ખરેખર તો આમાંથી મોટાભાગના માત્ર મળનારા નાણાની લાલચે જ એકઠા થયા હતા. આટલું જ નહીં પરંતુ કદાચ કોંગ્રેસે એટલા બધા લોકોને નાણા આપવાનું વચન આપ્યું હશે કે કવર લેવા માટે રીતસર પડાપડી થઇ રહી હોવાનું જોવા મળે છે.

જો કે આ વિડીયોની પુષ્ટિ હજી સુધી થઇ શકી નથી અને કોંગ્રેસે પણ આ અંગે મૌન સેવવાનું જ પસંદ કર્યું છે. જો આ વિડીયો સાચો નીકળશે તો ભરતસિંહ સોલંકી તેમજ કોંગ્રેસ વિરુદ્ધ આચારસંહિતા ભંગ અંગે પગલાં લઇ શકાશે.